நவாம்ச பலன்கள் – கடகம்

நவாம்ச பலன்கள் – கடகம்

நவாம்சத்தில் கடக லக்னம்

அவசரபடாத நிதானமான குணம் கொண்டவர்கள். தன் எதிர்பார்புகளை வெளிக்காட்டிக் கொள்ளாமல் பழகுவார்கள்.உயர்கல்வியில் ஊசலாட்டம் வரும். தொழிற்பயிற்சிகள் படிக்க வாய்ப்பு கிடைக்கும். சம்மந்தமற்ற வேளைகளில் ஈடுபடநேரும். உடன்பிறந்தோர் வகையில் பெரிய உதவிகள் கிடைக்காது. எந்த சிக்கலையும் தீர்க்க முன்வருவார்கள். விளையாட்டுதுறை, போட்டி, பந்தயங்களில் ஈடுபாடு இருக்கும். பல நிகழ்சிகளை நடத்தி எளிதில் பிறரை மலைக்க வைத்து விடுவார்கள்.

கையிருப்பு கரைந்து கொண்டே இருக்கும். குடும்பத்தால் கடன் வந்தடையும். சொத்து என்று பார்த்தல் காலாகாலத்தில் வந்து சேரும். அதுபோலவே நில்லாமல் போகும். எனினும் மீண்டும் அவற்றினை ஏற்படுத்தி காட்டுவார்,

தொழிலைப் பொறுத்தவரை பொதுவாக உணவு, ரசாயனம் நன்மை தரும் தொழில்கள் ஆகும். சரக்குகளை அங்கும் இங்கும் அனுப்பும் முகமை தொழில்கள் பலன் தரும். சினிமா, அரசியல் நீண்ட கஷ்டத்திற்கு பிறகு பெயர் தரும்.

கடக நவாம்ச பெண்கள் இயற்கையிலேயே அழகானவர்கள். சுறுசுறுப்பும் திறமையும் மிக்கவர்கள். குடும்ப பொறுப்பை உணர்ந்தவர்கள். தரமான பொருள்களை வாங்குவார்கள்.கடக நாவம்ச ஆண்கள் மனைவியின் கனவுகளை நனவாக்க காலம் முழுவதும் முயற்சி செய்வார்கள். அவற்றில் பல முடியாமல் போக வாய்ப்பு உண்டு. கணவன், மனைவி இருவரில் ஒருவரின் பெற்றோர் உடன் இருக்கும் படி இருக்கும். இது நல்லதே.

நவாம்சத்தில் கடக குரு

இன உணர்வு மிக்கவர்கள், பெற்றோர் முன் பணிவும், அடக்கமும் காட்டுவார்கள். அடுத்தவர்கள் எல்லாம் துச்சமே. தனக்கு தெரியாமல் யாரும், எதையம் செய்யக் கூடாது என்று நினைபவர்கள். தன்னை நம்பி நிற்பவர்களுக்காக எதையும் செய்ய தயங்காதவர்கள். கொள்கைகளுக்கு என்று இல்லாமல் வேண்டியவர்களுகாக கட்சி மாறும் அபிமானிகள்.  ஆன்மீக நம்பிக்கையுடன் பிற மத நம்பிக்கையும் சேரும். தேகம் போகத்தை விரும்பும். ரகசியமாக தனது இச்சைகளை தீர்த்துக் கொள்வார்கள். பயணங்கள் பல இருக்கும் அதனால் பயனும் இருக்கும்.

நவாம்சத்தில் கடக சந்திரன்

தரித்திரத்தில் இருந்து மீண்டு சரித்திரம் படைபவர்கள். இவர்களை கைதூக்கி விட பலர் முயற்சி செய்வர். கமிஷன் வாங்கும் வீட்டு தரகராக இருந்து பெரிய ரியல் எஸ்டேட் அதிபராக மிளிரும் நபர்கள் இவர்களே. மக்களுடன் நேரடி தொடர்புடைய உணவு, உடை, வீட்டு உபயோக பொருட்கள், பொழுது போக்கு அம்சங்கள் போன்றவை வருமானத்தை பெருகும்.

இவர்கள் திருமணம் ஒரு பரபரப்பான நிகழ்வாக அமையும். அந்தஸ்தில் ஏற்ற தாழ்வு உள்ள திருமணம் அமைய வாய்ப்பு அதிகம்.

நவாம்சத்தில் கடக சனி

சாண் ஏற முழம் சறுக்கும். தாய், தந்தையால் பெரிதாக உதவிகள் இல்லை. திருமணத்தாலும் பெரிய சந்தோசம் இல்லை. தன் அந்தஸ்துக்கு குறைதவர்களுடன் வாழும் நிலை உருவாகும். உறவுகள் நாலாதிசையிலும் சிதறிவிடும். ஏக்கம் மிக்க வாழ்கையை ஏற்க வேண்டி வரும்.

நவாம்சத்தில் கடக ராகு

பிரமுகராவார். பிரபல்யம் உண்டாகும். நாசம் அறிந்தவர்கள். எல்லா செய்திகளையும் எடுத்துரைப்பர். இவர்களுக்கு தெரியாததே இல்லை என்று பிறர் நினைக்கும் அளவிற்கு வாழ்வார். வெகு பிரயாணங்கள் உண்டு. கல்வி துறையில் புகழ் பெருகும். பலரது பணத்தை முதலீட்டில் போட்டு நிறுவனங்களை நிறுவும் வாய்ப்பும் இருக்கிறது, ஒவ்வாமை நோய் ஓயாமல் தொல்லை தரும்.

நவாம்சத்தில் கடக கேது

இவர்களை எளிதில் புரிந்து கொள்ள இயலாது. எதிலும் உடனடி பதில் கூறி அசத்துவார்கள். எப்படி என வியக்க வைப்பார்கள். பாராட்டுகள் தொடரும். சினிமா, சங்கீதம் என மேடை வாய்புகள் கிடைக்கும். நினைத்தே பார்த்திராத அளவுக்கு விளம்பரம் கிடைக்கும். இல்லறம் ஏனோ தானோ என்று நடைபெறும்.

About the Author:

Leave A Comment