நவாம்ச பலன்கள் – கன்னி

நவாம்ச பலன்கள் – கன்னி

நவாம்சத்தில் கன்னி லக்னம்

நல்ல பிள்ளைகளாக வேலைக்கு சென்று சம்பாதிப்பவர்கள் யார் என்றால் அது கன்னி நாவம்சகாரர்கள் என்று சொன்னால் அது மிகையாகது. கற்பனை சக்தி மிக்கவர். கலைகளில் ஈடுபாடு கொண்டவர். வார்த்தை ஜாலம் தெரிந்தவர். புத்திசாலித்தனம் கொண்டவர். பிறரது ஆலோசனை தேவைப்படாது. ஆய கலைகளில் எதாவது ஒன்று இவருக்கு கை கொடுத்துவிடும். பெரும் பணம் சேர்த்து விடுவார். வாகன யோகம் இளவயதிலேயே இருக்கும்.

பிறரது சொத்து உபயோகித்து கொள்ளும் வாய்ப்பு கிடைக்கும். தனக்கு வேண்டியவர்களின் அதிகாரங்களை தந்திரமாக உபயோகித்து கொள்வார்.பக்க பலமாக இருப்பதாக காட்டிக்கொள்வார்.

சமுதாயத்தில் பிரபலம் ஏற்படும். செய்யும் தொழிலில் முதலிடத்துக்கு வந்து விடுவார்கள். வேலை ஆட்கள் இல்லாமல் நேரிட்டால் தானே களத்தில் இறங்கி வேலை செய்வார்கள். தெரிந்த தொழிலையே செய்வர்.

பணம் சம்பாதிக்க கஷ்டப்பட்டாலும், தன் சுகத்திற்காக செலவழிக்க தயங்க மாட்டார். பெண் சுகமே பிரதானம். பல பெண்களை நேசிப்பார். பெண்களும் இவரிடம் ஈர்க்கப்படுவர். ஒரு புறம் கோவில், குளம் என்று ஆசார சீலராக இருப்பார். மறுபுறம் கிளப், உல்லாசம் என்று ஆனந்தமாக இருப்பார். பிறர் மனை நாடும் சந்தர்பங்கள் ஏற்படும். தவிர்த்தல் புண்ணியம்.

எச்சரிக்கை மிக்கவராததால் உடல் நலத்தில் அக்கரை காட்டுவார். குடல் சம்பந்தமான நோய்கள் பல கோளாறுகளை வரவழைக்கும்.

செல்வாக்குள்ள குடும்பத்தில் பிறந்திருப்பார். கஷ்டப்பட்டாவது தனது தேவைகளை பூர்த்தி செய்து கொள்வார். இக்கட்டான நிலைமைகளை வேகமாக கடந்து வருவார். கிடைப்பதை கொண்டு திருப்தி கொள்வார்.

பள்ளி பருவம் சிறப்பாக இருக்கும். உயர் கல்வி பயிலும் காலத்தில் தடைகள் பல உண்டாகும். கல்லூரி செல்லாமல் தபால் வாயிலாக, வேறு பட்டய படிபுகழிலோ ஈடுபடுவார்.

பண உதவி தாரளமாக கிடைக்கும். வங்கியை சரியான விதத்தில் பயன்படுத்துவார். வீடு, வாகனம், சொத்து என வரிசையாக திருமணத்திற்குப் பிறகு வந்து சேரும்.

நவாம்சத்தில் கன்னி சூரியன்

லாபம் நஷ்டம் பார்த்து பழகுவார். காரியம் முடிந்த பின் காணாமல் பொய்விடுவார். வீடே சொர்க்கம், குடும்பமே பிரதானம் என்று இருப்பார்.

நடப்பதையே நினைப்பார். கற்பனையில் மிதக்க மாட்டார். தன் காரியத்திலேயே கண்ணாக இருப்பதால் நட்பு சிறக்காது. தாய் வழி உறவினர்களால் ஆதாயம் கிடைக்கும்.

நவாம்சத்தில் கன்னி சந்திரன்

இவர்களால் முடியாத காரியமே இல்லை எனலாம். பல தொழில்களை ஒரே சமயத்தில் செய்வார்கள். மூளை பலம் மிக்கவர்கள். நிபுணர் என்று பெயர் வாங்குவார்கள். விசயத்தை புரிந்து நுணுக்கமாக செயல் ஆற்றுவார்கள். உடல் உழைப்பு குறைவே. ஏகப்பட்ட பிரயாணங்களால் உடல் அசதியும் அவதியும் உண்டு.

இவர் வந்து பார்த்தால் போதும், நிலைமைகள் சீராகும் என்ற பெயர் இருப்பதால் அடிக்கடி பயணங்கள் ஏற்படும். நண்பர்கள் நாலாப்பக்கமும் இருப்பர். பெண்கள் நட்பு என்றாலே பேரின்பம் தான். வாழ்நாள் முழுக்க பெண் நண்பர்களை வைத்திருப்பார். நட்புக்கும், நம்பிக்கைக்கும் உரியவர். காதல் பிடிக்காது,

உணவு, மருத்துவம், எடுத்துரைத்தல் போன்றவற்றில் வருமானம் அடையலாம். ஜோதிட நுட்பம் உணர்ந்தவர். நல்ல ஞாபக சக்தி இருக்கும். பலருடைய அந்தரங்க விஷயங்கள் தெரிந்து இருக்கும்.

நவாம்சத்தில் கன்னி செவ்வாய்

வசதியுள்ளவர்களை உறவாக்கிக் கொண்டு சௌக்கியமாக இருப்பார். உயர்ந்த நிலைக்கு வர பல காரியங்களை செய்து பார்ப்பார். நண்பர்களால் பிரச்சனைகளுக்கு ஆளாவார். இவரது மனம் கவர்ந்த நண்பர்கள் விரைவில் விரோதியாவர்கள். ஏட்டிக்குப் போட்டியாக இருக்கும். இவர் உலக நட்பை புரிந்து கொண்டால் நல்லது.

நவாம்சத்தில் கன்னி புதன்

இவருக்கு நிகர் இவரே. எந்த விசயத்தையும் எளிதில் புரிந்து கொள்ளும் ஆற்றல் இருக்கும். படிக்கும் காலத்தில் முழு புத்தகத்தையும் எளிதில் படித்து முடித்து விடுவார். கேள்வி ஞானம் மிக்கவர். உலக நடப்பு தெரிந்தவர். ஆனாலும் எதையும் தொடர்ந்து செய்ய மாட்டார். புதுமை விரும்பி. மாறுதல்களை தானே ஏற்படுத்திக் கொள்வார். இடத்தையும் தொழிலையும் இஷ்டப்படி மாற்றுவார். அதனால் நிலையான வருமானத்தை இழப்பார். மற்றவர்கள் தலையிட முடியாத விசயங்களை எடுத்துக் கொண்டு அனாசியமாக சாதித்து காட்டுவார், சரியான வியாபாரிகள் உடன் இருந்தால் நல்ல பணம் சம்பாதிக்கலாம். இல்லை என்றால் பெரும், புகழும் மட்டுமே மிஞ்சும்,

நவாம்சத்தில் கன்னி குரு

விஞ்ஞானியா இல்லை மெய்ஞ்ஞானியா என்று வியக்க வைக்கும் அறிவாற்றல் கொண்டவர். மத விசயங்களை அலசி ஆராய்வார். குற்றம் குறைகளை விமர்சிக்கும் பொது கடவுள் நம்பிக்கை அற்றவர் போல் தோன்றும். எல்லா மதமும் சம்மதமே.

சிலரை வெகுவாக நேசிப்பார். ஆனால் எல்லாம் எதிராக பொய் திரும்பும். எவரையும் உரிய இடத்தில் வைத்து பழகினால் தொல்லை இருக்காது. இவரது குடும்பத்தில் உண்டாகும் குழப்பம்அனைவரையும் திகைக்க வைக்கும்.

நவாம்சத்தில் கன்னி சுக்கிரன்

வலியோரால் வம்பும், எளியோரால் ஏற்றமும் காண வைப்பார். தகுதிக்கு குறைவானவர்களுக்கு இவரே நாயகன். வியாபார திறமை இயல்பாகவே இருக்கும். எளியவர்களின் தேவையை பூர்த்தி செய்யும் ஜனரன்சகமான தொழில்கள் ஏற்றம் தரும்.

நவாம்சத்தில் கன்னி சனி

இளமையில் சாதாரணமாகவும் பாதி வயதுக்குமேல் விறுவிறுவென உயர் நிலைக்கும் வருவார். தன்னை சுற்றி நடக்கும் விசயங்களை அராய்ச்சி மனப்பாங்குடன் கவனிப்பார். கல்வியையும் உணர்ந்து படிப்பார். அனுபவமே இவரை முன்னுக்கு கொண்டு வரும். பெயரும், புகழும், உயர் பதவியும் அடைவார்.

சாதரணமாக கலந்து பழக மாட்டார். இதனால் கேலிக்கும் ஆளாவார். தான் உண்டு தன் தொழில் உண்டு என்று இருப்பார். பெற்றோருக்கும் வீட்டு சூழ்நிலைக்கும் பொருந்தி வரமாட்டார். பெரிய அந்தஸ்தில் இருந்தால் கூட கொஞ்சகாலம் வறுமையில் வாட நேரும். வசதி வாய்புகள் பெருகினாலும் அதை அனுபவித்து மகிழ முடியாது.

நவாம்சத்தில் கன்னி ராகு

விவரமாக செயல் படுவார். ஆளுக்கு தகுந்தபடி பேசுவார். பேரம் பேசும் குணம் இருக்கும். எதையாவது எதிர்பார்த்தே பழகுவார். தரகு தொழில், ரியல் எஸ்டேட் தொழில் கைகொடுக்கும். சொத்து தொடர்பாக வழக்குகளை சந்திக்க நேரும். பிரயாணங்கள் அதிகம்.

நவாம்சத்தில் கன்னி கேது

குழப்பத்துடன் கானபடுவார். முடிவுகளை மாற்றிக் கொண்டே இருப்பார். வீண் பேச்சு சச்சரவில் முடியும். வசதியான வாழ்க்கை அமையும். ஆனால் நிர்வாக திறமை இல்லாமல் சொத்துகள் பலவற்றை விற்க நேரும்.

About the Author:

Leave A Comment