நவாம்ச பலன்கள் – சிம்மம்

நவாம்ச பலன்கள் – சிம்மம்

நவாம்சத்தில் சிம்ம லக்னம்

சுயமரியாதை கொண்டவர். தன்னை உயர்வாக கருதுவார். தனக்கு கீழ் உள்ளவர்களை உதாசீனப்படுத்துவார். மேம்பட்டவர்களுடன் சேர்ந்தால் தானும் அதுபோல ஆக வேண்டும் என்று முயற்சி செய்வார். அரசியல் தொடர்புகள் உண்டாகும். அரசாங்க பதவியும் உண்டாகும். தனது வயதுக்கும், தகுதிக்கும் மேம்பட்ட பதவிகளை அடைய முயற்சி செய்வார்கள். கௌரவமான பதவியை அடைய கௌரவ குறைச்சலான வழிகளையும், ஆட்களையும் அணுகும் குணம் கொண்டவர்.

இந்த ராசி பெண்களுக்கு ஆண்களைப் போன்ற பாவனை இருக்கும். படிப்பு, செல்வாக்கு அடைவது உறுதி. அகம்பாவம் இருந்தாலும், பெருந்தன்மையும் இருக்கும். சிறிய தவறுகளை கண்டுகொள்ள மாட்டார்.

நவாம்சத்தில் சிம்ம சூரியன்

தனித்தன்மை வாய்ந்தவர். பலர் முன்னிலையில் பிரகாசிப்பவர். தனக்கு பிரியமான விசயங்களையே யோசித்துக் கொண்டிருப்பார். சிறு செயல்களில் விருப்பம் இருக்காது. மேலதிகாரம் செய்வார். வேலை முடிந்ததும் உரிய கூலியை உடனே கொடுக்க மாட்டார்.

நவாம்சத்தில் சிம்ம சந்திரன்

முதல்வர். எங்கும், எதிலும் பொறுப்புகளை நிறைவேற்றுவார். இவரது உத்தரவுக்கு பலரும் காத்திருப்பர். பொறுமையும், விடாப்பிடியும் இவருக்கு உறுதுணை. போட்டியில் வெல்வார். போட்டியாளர் இல்லாத சமயங்களில் சோம்பேறியாக காலம் கழிப்பார். ஆசைபட்டதை அடைந்தே தீருவார். ஒரு பொருளின் மீதோ, பதவியின் மீதோ கண்வைத்து வலம் வருவார். அவற்றை அடைந்தே தீருவார். அலட்சியமாக பேசுவார். உடுத்திய துணி கசங்காமல் வேலை செய்வார். தனது பெயரை விளம்பரப்படுத்துவார். தன்னை நம்பி வந்தவர்களுக்கு தாராள உதவிகள் உபசரணைகள் செய்வார்.

நவாம்சத்தில் சிம்ம செவ்வாய்

தன்னை யாரும் புரிந்து கொள்ளவில்லையே என்று ஆத்திரப்படுவார். இருப்பதை தூக்கி எறிவார். நிரந்தர வருமானத்தை இழப்பார். காதலை இழப்பார். நட்பை பிரிவார். உற்றம் சுற்றதிற்காக உழைப்பவர். அடுத்தவர்களுக்காக தயங்காமல் செலவு செய்வார். சிலருடைய எதிர்காலத்திற்கான அஸ்திவாரமாக பயன்பாடுவார். உதவியை எதிர்பார்க்கும் உறவுகள் இவரின் கண்டிப்புக்கு அஞ்சி விலகி ஓடுவார்கள்.

About the Author:

Leave A Comment