நவாம்ச பலன்கள் – மீனம்

நவாம்ச பலன்கள் – மீனம்

நவாம்சத்தில் மீன லக்னம்

தூய்மையான உடைகளை அணிந்து பளிச்சென்று இருப்பார். புத்தகப்பிரியர். ஜாதகரின் வாழ்வில் பிற மனிதர்களின் தலையீடு அதிகம் இருக்கும். தனது காரியங்களை விட்டு விட்டு மற்றவர்களுக்கு உழைத்தாக வேண்டும் என்ற நிலை வரும். கூலியை கேட்கக் கூட யோசிக்கும் உண்மை ஊழியர் இவர் எனலாம். பிறருக்காக சண்டை போடவும், சச்சரவு செய்யவும் நேரும். சுயகௌரவம் பார்ப்பார். தனக்கு மரியாதை இல்லாத இடத்தில் கோடி பணம் கொடுத்தாலும் இருக்க மாட்டார்.

குடும்பத்தில் இவர் பேச்சு கேட்கப்படும். குடும்ப நிர்வாகம் இவர் விரும்பியபடி நடக்கும். செல்வம் மிக்க குடும்பத்தில் இருந்து பெண் அமைவார். திருமணத்திற்குப் பிறகு ஜாதகரின் வாழ்க்கை தரம் உயரும்.

நவாம்சத்தில் மீன சூரியன்

வேண்டும் என்றே பிறர் செய்வதற்கு எதிராக செய்வார். மறுத்துப் பேசுவார். கேலிக்கு இடமாவார். எதிலும் நிலைத்து இருக்க முடியாமல் சோர்ந்து போவார். அலுப்பே மிஞ்சும். தனக்கு பிடிக்காதவர்களை ஒழித்துக்கட்ட மந்திரவாதி, சாமியார் என்று அலைவார்.

நவாம்சத்தில் மீன சந்திரன்

குற்ற நடத்தை உள்ளவர்களின் உற்ற நண்பன் இவர். வெளி உலகிற்கு உத்தமராக காட்டிக் கொள்வார். எவர்மீதும் அதிகாரம் செலுத்த தனியாத ஆவலாக இருப்பார். முடியாத காரியங்களில் புகுந்து பெயரை கெடுத்துக் கொள்வார். ஆனால் மீண்டும் மீண்டும் தவறுகள் செய்வார்.

வயதான காலத்தில் ஓய்வு வாழ்க்கை சிறப்பாக அமையும். வேண்டிய வசதிகளுடன் இருப்பார். ஆடி அடங்கும் வாழ்க்கை என்பதற்கு உதாரணமாக இருப்பார்.

நவாம்சத்தில் மீன செவ்வாய்

இவரால் பலர் பிரச்சனைகளை சந்திப்பர்.ஓரிடத்தில் நிலையாக இருக்க மாட்டார். வேண்டாத விரோதிகளை தேடிக்கொள்வார். வாழ்க்கை நடத்த தடுமாறுவார். மதுபழக்கம் உண்டு. தண்ணீர் கண்டம் உண்டு. விஷத்தால் கண்டம் உண்டு. ஆபரேசன், விபத்துகளால் ரத்த சேதம் உண்டு.

நவாம்சத்தில் மீன புதன்

அந்தஸ்து உயரும். புகழ்ச்சிக்கு மயங்குவார். ஆமாம் சாமி போடும் கூட்டம் இவரை சுற்றி இருக்கும். பிறரால் ஏமாற்றப்படுவார். சுரண்டப்படுவார். . திருடர்களே இவர்களுக்கு ஊழியர்களாக இருப்பார்கள். தவறுகளை தெரிந்தும் கண்டு கொள்ளாமல் இருப்பார். இவருக்கு இடைஞ்சல் செய்யாத ஆளே இல்லை எனலாம்.

நவாம்சத்தில் மீன சுக்ரன்

நல்ல மனம் கொண்டவர். அரட்டை அடிப்பதில் ஆர்வம் உண்டு. தன்னை மறந்து செலவு செய்வார். கலை, இசை பிடிக்கும். ஒரே சமயத்தில் இரண்டு தொழில்களை செய்வார். புதிய துறைகளில் கால் பதிப்பார். சாதனை புரிவார். தொட்டது துலங்கும்.

நவாம்சத்தில் மீன சனி

துரதிருஷ்டம் தொடரும். துரோகிகளால் விரும்பதாகாத சம்பவங்கள் நடைபெறும். மேலோர் இவரது வளர்சியை விரும்ப மாட்டார்கள். எப்படியாவது களங்கம் ஏற்படுத்தி விடுவார்கள். அரசாங்கதையும், மக்களயும் ஏமாற்றும் நபர்களின் உறவு உண்டாகும்.அவரகள் சம்பாதிக்க உதவுவர். வருமானமும் கிடைக்கும். பெருங்குற்றங்களைப் புரிபவர்களின் உறவு விட்டு விட முடியாதபடி அமைந்துவிடும். வாழ்கையில் மறைமுக, நேர்முக எதிரிகள் இருப்பர்.

நவாம்சத்தில் மீன ராகு

உறவினர்களால் பிரச்சனை. தனித்து வாழ நேரும். பணசிக்கல்கள் உண்டு. தேவையான நேரத்தில் உதவிகள் கிடைக்காது. திடீர் வருமானங்கள் அமையும்.

நவாம்சத்தில் மீன கேது

உயரபதவி அமையும். அந்தஸ்தும் வசதியும் வந்து சேரும்.சிலர் இவரது புகழுக்கு களங்கம் ஏற்படுத்துவர்.சில விசாரணைகளுக்கு உள்ளாவார். மதபற்று இருக்கும். அதனால் பழி வாங்கப்பட கூடும்.

About the Author:

Leave A Comment